ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มิถุนายน 2005, 19:31
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon15

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ nongtum:
ว่าแต่คุณ gon หารูปมาจากไหนหรือครับ แปลกดี แต่ถ้าหากเป็นปลาจริงๆก็ เอ่อ...
ตัวข้างบนนี้ผมไม่รู้หรอกครับ ว่ามันตัวอะไร เพื่อนมัน Forward มาให้ว่าเป็นปลา ผมก็ว่าปลาตามมันว่า ชีวิตนี้ยังไม่มีโอกาสไปเยือนพวก พิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำเลยครับ. เลยค่อนข้างโง่เกี่ยวกับพวกน้ำ ๆ ทั้งหลาย ยังมีแปลก ๆ อีกเยอะที่เพื่อนผมมันส่งมาใ้ห้ อันไหนน่าสนใจผมจะเอามาให้ดูกัน
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ tana:
ปล. ตอนนี้พี่กรเข้าไปเป็นหนึ่งในทีมงานของ My maths แล้วหรือครับ เป็นฝ่าย Editors คู่กับ คุณ สนอง เสาทอง
ใช่แล้วครับ. พี่เข้าไปร่วมตั้งแต่เล่มของเดือนนี้ ถ้ามีอะไรสงสัยก็ Pm มาได้ครับ. บางเรื่องออกอากาศไม่ได้
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
จริงด้วยล่ะ มิน่าเห็นช่วงนี้คุณ gon บอกยุ่งๆ ที่แท้แอบหลบไปเป็น Editor ของ My Maths นี่เอง สุดยอดๆ โชคดีที่คุณ tana มาบอกไม่งั้นคงอีกนานกว่าผมจะรู้เรื่อง สำหรับฉบับล่าสุดนี้ผมสังเกตเห็นอยู่อย่างเดียวคือคอลัมน์ของมายะจังหายไปง่ะ
หุ ๆ แฟนมายะจังเยอะจริง ๆ สำหรับเรื่องนี้บอกได้สั้น ๆ คำเดียวครับว่า "มายะจัง มาสาย " ฉบับหน้าถึงจะมา on air ตามปกตินะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้