ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2013, 14:59
Guntitat Gun Guntitat Gun ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Guntitat Gun is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ATEKROW View Post
ข้อสอบแต่ละส่วนมีกี่ข้ออะครับผม
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Onion View Post
มีคะแนนแตกต่างกันไปครับ มีแบบ 4,5,6 คะแนนครับ ไม่แน่ใจเหมือน

กันครับ ว่ามีอย่างละกี่ข้อครับ จำได้ว่าข้อ 5 คะแนน มีจำนวนข้อมากที่สุดครับ
ส่วนแรกมี 10 ข้อ ๆ ละ 4 คะแนน
ส่วนที่สองมี 20 ข้อ ๆ ละ 5 คะแนน
ส่วนสุดท้ายมี 10 ข้อ ๆ ละ 6 คะแนน
เหมือนกันทั้งสองชุดครับ