ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มิถุนายน 2005, 23:22
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

เรื่องจะแจก ที่จริงผมมีของจะแจกเยอะมาก ๆ ครับ. เพราะดองมานาน ตอนนี้ก็ยังเก็บมาไม่หมด E-Book นี่ก็ไม่ต่ำกว่า 2000 เล่มไปแล้ว แต่ช่วงนี้ยังไม่ลงตัวสักที

ทีแรกว่าจะแจก CMO : 1969 - 2004 : เฉลยละเอียดทุกข้อ แต่ติดที่ไฟล์มันใหญ่ เพราะมันเป็นภาพสแกนมา ซึ่งผมยังหาเซิพเวอรฟรี์เจ๋ง ๆ ไม่ได้ จะลงที่นี่เองก็ยังเกรงใจคนให้เช่าอยู่ หุ ๆ เดี๋ยว ๆ รออีกนิด

ปล. บทความของน้อง M@gie เดี๋ยวพรุ่งนี้กับมะรืนรู้ผลนะครับ ว่าจะมีที่ให้ลงในวารสาร My Maths ฉบับนี้หรือเปล่า ถ้าได้ลงจะติดต่อไปอีกทีนะ