ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มิถุนายน 2005, 22:14
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ nooonuii:
ลิงค์ที่จะเข้ามาที่นี่ดูจะเล็กไปหน่อยน่ะครับ เด็กๆเขาอาจจะมองไม่เห็นกัน เพราะเวบนี้มีอะไรให้ดูเยอะมากๆ ผมว่าควรทำลิงค์ให้ใหญ่และสะดุดตากว่านี้น่ะครับ รับรองว่าคึกคักขึ้นแน่นอนครับ
สมาิชิกก็มีสมัครมาเรื่อย ๆ ครับ. แสดงว่าก็น่าที่จะมองเห็นทางเข้ากันอยู่ แต่ไม่มีปัญหาครับ. เพราะตอนนี้ Top ก็ทำกำลังทำอภิมหาโปรเจ็ค (จะมีวันเสร็จหรือเปล่าน้อ.) คือ จะทำให้ทั้งเว็บบอร์ด กับ หน้าเ้ว็บหลัก เป็น theme เดียวกันครับ. เห็นว่าเคลียร์ได้หลายจุดแล้ว ถ้าสำเร็จเมื่อไร (หวังว่า) เมื่อนั้นก็จะได้เปลี่ยนหน้าตาเว็บเต็ม ๆ ซะทีครับ.