ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 มิถุนายน 2013, 14:21
Zadoemigil Zadoemigil ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Zadoemigil is on a distinguished road
Default อยากทราบเกี่ยวกับ Matlab ครับ

ผมลองใช้ fuzzy logic tool ของ matlab ตั้งกฎ ตั้งค่าต่างๆได้แล้ว แต่ผมไม่ทราบวิธีจะนำไปประยุกต์ใช้ทางคอมพิวเตอร์ครับ คือไม่ทราบวิธีการนำไปใช้ จะรับค่า input ยังไง จะได้ค่าoutput จากตรงไหนเป็นรูปแบบไหน
ที่ผมทำได้ก็คือแค่ตั้งค่ามันเฉยๆ เลยอยากทราบวิธีการนำไปใช้ครับ รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้