ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 ตุลาคม 2005, 00:15
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

โอ้โห...น้องบาคุระจังน่ารักจัง แค่ผมบอกว่าอยากได้เหรียญ ดง/ด่ง/ดอง/Dong ก็รีบไปเปิดกรุสมบัติท่านเจ้าคุณพ่อจะเอามาให้เลย ยังไงก็ลองช่วยกลับไปค้นดูให้อีกทีนะครับ

555 ล้อเล่นน่ะครับ ตอนนี้มีเหรียญอยู่หลายอย่างแล้วเหมือนกัน แต่ปัญหาคือมันยังไม่ organized น่ะครับ กองสุมๆเอาไว้ อย่าง US state quarters นี่ผมก็ยังไม่รู้เลยว่าตอนนี้ผมมีรัฐอะไรแล้วบ้างและยังขาดอันไหนอยู่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้