ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กุมภาพันธ์ 2006, 23:44
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้เอความเดิมของคุณ R-Tummykung de Lamar:
แต่ My Maths นี่ ถูกต้อง เชื่อถือได้ ^^
จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไปครับ จริง ๆแล้ว My Maths ก็มีผิดอยู่เหมือนกันครับ อย่างของพี่เองผิดแบบน่าอายก็มีครับ เช่น แบบว่าพิมพ์โจทย์เกินช่วงอารมณ์มึน ๆ มีน้องเมลล์มาถามปัญหาหนึ่ง พอดูโจทย์งงเหมือนกันว่าทำไมพิมพ์โจทย์เกินผิดแบบน่าอายออกไปได้ นี่อาจจะเข้าตำราที่ว่าคนเรามักจะมองเห็นข้อผิดพลาดของตัวเองไม่เจอ (ยังมีอีกนะครับ ถ้าจับผิดดูดี ๆ ขายขี้หน้ามากเลย)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้