ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 กุมภาพันธ์ 2006, 05:29
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

อ้าว ไม่ใช่เรื่องปีเหรอครับ ผมอ่านไม่ครบทุกเรื่องซะด้วย อย่างเรื่องการจัดหมู่อะไรพวกนั้นก็ยังไม่ได้อ่านเลยครับ เพราะเป็นเรื่องที่ไม่ค่อยชอบ (แต่มีประโยชน์มากจริงๆนะ ควรอ่านๆ)
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ gon:
เรื่องทีวีี่นี่ผมไม่รู้เีรื่องเลยครับ Big Brother ได้ยินมานานแล้วเหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไร เพราะปกติทีวีไม่ได้ดู
นับเป็นกุศลกับตัวเองแล้วครับที่ไม่ดูทีวี โดยเฉพาะพวกรายการไร้สาระเนี่ย
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ modulo:
ผมว่า big brother ปีที่แล้วดูดีกว่านะครับ

ปีนี้ยังไงก็ไม่รู้อะ
ครับ ผมก็เห็นด้วยว่าปีที่แล้วมีความหลากหลายในทุกๆแง่มากกว่า range ของอายุก็กว้างกว่ามาก หน้าตารูปร่างก็ไม่ต่างจากคนทั่วๆไปเท่าไหร่ ปีนี้ theme เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัดครับ แต่สำหรับผมซึ่งส่วนใหญ่ใช้แค่ก้านสมองคิด (จะมียกเว้นก็ตอนทำโจทย์ที่นี่แหละ) ได้ดูสาวๆสวยๆ dance ก็โอเคแล้วครับ แต่ก็มีบ้างที่ได้แง่คิดเกี่ยวกับการอยู่ร่วมกันในสังคม ทำตัวแบบไหนที่คนส่วนใหญ่ไม่ชอบ เท่าที่ดูมาผมสังเกตว่า นิสัยสำคัญๆที่จะพาตัวเองออกนอกบ้านไปก่อนเพื่อน ก็คือ เอาแต่ใจตัวไม่มีเหตุผล พูดมากรู้ไปหมด พวกนี้จะไปก่อนพวกขี้เกียจอีก เห็นม้ามีสาระเหมือนกันนะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้