ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 ตุลาคม 2013, 17:01
yellow's Avatar
yellow yellow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

yellow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ passer-by View Post

---------------------------------------------------------------------------------------

p.s. โชคดีที่มีคนขุดกระทู้นี้พอดี เพราะ อาทิตย์ที่ 20 ต.ค. ผมจะปล่อย Pre-exam maths for กสพท 2557 ให้ download free ที่กระทู้นี้

รอบนี้ผมพิมพ์ใน word อย่างดี ไม่ใช่ scanned image แบบรอบที่แล้ว มีจำนวน 25 ข้อ 65 คะแนน เอาไว้ ซ้อมมือก่อนสอบจริงครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ข้อสอบคณิต กสพท มีครั้งแรกที่ กสพท ออกเอง ที่ค่อนข้างยาก แต่พอเป็น 7 วิชาสามัญของ สทศ แล้ว ดูจะง่ายลงเยอะ ง่ายกว่า PAT 1 ที่เอาไว้คัดเด็กสายศิลป์คำนวณด้วยซ้ำ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้