ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 เมษายน 2006, 16:46
Pramote's Avatar
Pramote Pramote ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Pramote is on a distinguished road
Cool

ผมเห็นด้วยกับบทความของคุณM@gpie

มันทำให้ผมซึ้งใจสุดๆ ขอบคุณมากครับที่เขียนบทความโดนใจจสุดๆ ต่อไปนี้ผมจะมาล่ารางวัลเพื่อเอาเงินไปซื้อplay2 ขณะนี้ผมอยู่ป.6แต่กำลังเรียนของม.1-2-3 เรียนเลขทุกวันกับคุณพ่อ

หวังว่าผมถ้าผมเก่งเลขสุดๆ หวังว่าผมจะเข้าเตรียมอุดม เหมือนกับคุณพ่อและพี่ที่เรียนหมออยู่
ไม่รู้จะพูดอะไรอีกแล้ว แค่อยากจะพูดว่าซึ้งสุดๆ