ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 ธันวาคม 2013, 09:24
Furry Furry ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

Furry is on a distinguished road

เท่าที่เคยคุยกับน้องๆที่สอบเข้าGATEสวนฯได้
สรุปว่าควรมีความรู้ระดับแข่งขัน(เบื้องต้น)
ได้คะแนนสมาคมปีนี้85คะแนนขึ้นไป
และได้สสวท.รอบแรกครับ
ถ้าไม่ได้เลยสักอย่างก็ลุ้นคณิตเหนื่อยมาก.มาก..ครับ
แนะนำไปซื้อหนังสือ500ข้อสอบยากมาทำวันละ10-20ข้อ
สงสัยข้อใดก็มาถามผู้ใหญ่ใจดีที่เวปนี้ได้ครับ
เป็นความเห็นส่วนตัวโปรดใช้วิจารณญานในการรับข่าวสารครับ