ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มกราคม 2014, 01:57
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ computer View Post
อย่างงี้ได้หรือเปล่าคะ
Attachment 15402
50 เยอะไปครับ โจทย์จริงๆ ต้องลงสีครบทุกช่องด้วย แต่ setting นี้ก็เป็นระเบียบและใกล้เคียง solution ที่ผมมี มากแล้วครับ

จะใช้ setting แบบคุณแฟร์ ก็ได้ หรือ จะใช้แบบตัวอย่างด้านล่างก็ได้ โดยช่องขาวหมายถึงสีที่ 41

ตอนนี้เหลือแต่ รอคำอธิบายว่า ทำไม 41 มากสุด