ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ตุลาคม 2006, 15:26
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
Question อัจฉริยะข้าม week (ตามคำขอ)

มีคำขอจากหลังไมค์ ให้ตั้งกระทู้แยกออกมาจาก กระทู้อัจฉริยะข้ามคืน งั้นผมก็ไม่ขัดศรัทธาครับ

เอาเป็นว่า มาสรุปกันอีกครั้งว่า เราเล่นรหัส (นอกรายการ)อะไรกันไปแล้วบ้าง ที่กระทู้เดิม

CODE 1: ขอทานขาดยานางฟ้า

CODE 2: ผสมพัดจัดเลขมาก

CODE 3: x x x x x x คือหมุนครึ่งรอบ

สำหรับรหัสที่ 2 มีคนตอบได้เฉียดมากๆแล้วครับ แต่ยังไม่ถูก

ยังไงก็ร่วมสนุกได้เต็มที่เลยนะครับ แต่ไม่มี 1 ล้านแจกแบบในรายการนะ

28 ตุลาคม 2006 15:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ passer-by
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้