หัวข้อ: จงหาเศษ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 เมษายน 2014, 23:07
StrikeFreedom StrikeFreedom ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

StrikeFreedom is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Panithi Vanasirikul View Post
ถามตรงๆ นะครับ ทำไม คุณ amankris ไม่เห็น เคยเเสดงวิธีทำเลย ด่าคนอื่น ชม คนอื่นอยู่ได้ ผมรู้เพราะ ผมเคยโดนมาเเล้ว

ผมคือคนนึงที่เคยรู้สึกไม่เข้าใจกับคุณ amankris ครับ แต่ผมลองไปอ่านย้อนหลังดู เค้าเป็นผู้มีความรู้นะครับ

เค้าสอนให้เรารู้จักความพยายามมากกว่าครับ เนื่องจากบางทีคณิตศาสตร์ถ้าเราตั้งใจจริงๆ เราจะนึกออก แล้วก็จะจำไปตลอดครับ

ผมว่านี่คือสิ่งที่คุณ amankris ต้องการครับ แต่ผมว่าถ้าเราคิดไรไม่ออกจริงๆ ลอง PM ไปถามเค้าตรงๆเลยดีกว่าครับ

แต่ก่อนอื่นเราต้องแสดงห้เห็นก่อนนะครับ ว่าเราตั้งใจจริง ผมก็เห็นเค้ายอมเฉลยบ่อยๆครับ อย่าไปว่าเค้าเลย ^^
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้