หัวข้อ: ฟุตบอลโลก 2014
ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 พฤษภาคม 2014, 15:52
pont494 pont494 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

pont494 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ แฟร์ View Post
ไม่มีใครเชื่อในฝีเท้า นักเตะทีมชาติอังกฤษ เลยหรือครับ
ผมเชียร์ให้ อังกฤษเป็นแชมป์โลกนะ
ผมคิดว่าโพลนี้ลืมใส่ทีมเบลเยี่ยมนะ
ดีกว่าอุรุกวัย โปรตุเกสอีก อาจเป็นม้ามืด
คราวนี้มีนักบอลเก่งเพียบ เช่น
อาซาร์ ลูคาคู เฟลไลนี เดมเบเล่ เมอร์เท้น แฟร์มาแลน คอมปานี
ฟาน บุยเทน. แฟร์ทองเก้น กูร์ตัว มินโยเล่
ผมว่าดูดีกว่าทีมชาติอังกฤษอีก ที่แกนหลักแก่หมดแล้ว
และอีกทีมที่มีสิทธิ์ แต่ไม่มีคนโหวตคือฝรั่งเศส
มีริเบรี่ เบนเซมา ป๊อกบา กาบาย วาราน ซาโก้
แวร์รัตติ ยอริส ถือว่าใช้ได้ทุกตัว

19 พฤษภาคม 2014 15:53 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ pont494
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้