ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 พฤษภาคม 2014, 16:02
จูกัดเหลียง's Avatar
จูกัดเหลียง จูกัดเหลียง ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

จูกัดเหลียง is on a distinguished road

ขอบคุณทุกๆท่านจริงๆครับ ที่จริงผมก็เลือกทางเดินไว้เเล้วล่ะครับ
ปล. ผมไม่ได้เป็นคนคาดหวังอะไรสูงๆ หรือว่าเเข่งกับใครหรอกนะครับ เพียงเเต่ว่าผมเเค่อยากก้าวข้ามตัวเองเมื่อปีก่อนไปน่ะครับ เเบบนี้จะเรียกว่าเเข่งกับตัวเองหรือเปล่าเเต่มันก็ไม่สำเร็จจริงๆ
ปล.2 ขอบคุณจากใจจริงๆนะครับ ตอนตั้งกระทู้ผมก็็ตระเวนถามรุ่นพี่ต่างๆไว้มากเหมือนกัน