ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2014, 19:37
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Panithi Vanasirikul View Post
รูปหลายเหลี่ยมมากๆ ก็เหมือนวงกลม คนฉลาดมากๆ ก็คือคนโง่เนอะ 55555555
น้องครับ จะพูดอะไรระวังปากระวังคำหน่อยดีกว่าไหมครับ

น้องไม่อยู่ในระดับที่จะไปงัดกับคุณ Amankris เขานะครับ

และที่สำคัญต่อให้น้องเก่งพอๆกับเขา ก็ไม่น่าจะไปวิจารณ์สไตล์การตอบของเขา

อีกจุดการตอบของน้องก็มีข้อมูลผิดๆอยู่นะ Amankris เขาก็แค่เตือน ผมก็เห็นเขาเตือนทุกคนนะ

เพราะงั้นก่อนไปว่าเขา เราทบทวนตัวเองก่อนดีกว่าครับ

IMC กับ IMO จุดประสงค์ของการสอบรวมทั้งความยากก็คนละเรื่อง

ปรับทัศนคติต่อการแข่งขันซะตอนนี้ดีกว่านะครับ

ในอนาคตน้องสอบแข่งขัน น้องอาจต้องพึ่งคนในนี้พอสมควรนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้