หัวข้อ: !!! แจก E-Book Math 3 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มีนาคม 2007, 10:36
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
โหวตไปแล้ว แต่ดูจากแนวโน้มคะแนน เล่มที่โหวตไปอาจอดครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ HankTon View Post
อยากได้The Pell equation อะครับ แต่คงอดซะแล้ว ฮือๆๆ
ยังมีเวลาอีกสามวันนะครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ M@gpie View Post
ผมมี Ebook หลายเล่มเหมือนกันครับแต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้ใช้งาน (ชอบเป็นเล่มๆมากกว่าแต่บางทีหายาก) ถ้าจะเสนอโหวตไปเป็นระยะๆ เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนกัน ผมก็ว่าดีนะครับ
ลองเอาโหวตแจกกันดูครับ

25 มีนาคม 2007 10:38 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้