ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 กรกฎาคม 2014, 11:22
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Winkel.Netiphong View Post
Zenith 1 จัดทำโดย TU#69 GM#4 ครับ (ไม่ใช่ GM#1) หน้าปกสีเหลืองๆ (ผมรู้แค่นี้ครับ ) แต่สามารถดาวน์โหลดเนื้อหาได้ ที่นี่ ครับ (มีทั้ง Zenith เล่มแรกๆ + Eximius)

- เพิ่มเติม -
TU#70 GM#5 ชื่อหนังสือว่า Eximius ดูหน้าปก
TU#71 GM#6 ชื่อหนังสือว่า Eximius II ดูหน้าปก
TU#72 GM#7 (ถ้าจำไม่ผิด) หนังสือกลับมาใช้ชื่อ Zenith (และเป็นรุ่นแรกที่ริเริ่มหนังสือเอื้อมพระเกี้ยว)
TU#73 GM#8 ชื่อหนังสือว่า Zenith (ไม่ระบุเลข) Facebook
TU#74 GM#9 ชื่อหนังสือว่า Zenith (ไม่ระบุเลข) Facebook
TU#75 GM#10 ชื่อหนังสือว่า Zenith 7 Facebook
TU#76 GM#11 ชื่อหนังสือว่า Zenith 8 Facebook
TU#77 GM#12 ชื่อหนังสือว่า Zenith 9 Facebook
สวัสดีค่ะ
ดิฉันมีเรื่องชี้แจงสำหรับหนังสือที่จัดทำโดยนักเรียนโครงการพัฒนาศักยภาพด้านคณิตศาสตร์ ดังนี้ค่ะ
หนังสือรวมโจทย์คณิตศาสตร์นั้นกลับมาใช้ชื่อ Zenith ในรุ่นที่ 8 ค่ะ
สำหรับหนังสือของรุ่นที่ 7 นั้นมี เอื้อมพระเกี้ยว และ Prodigious (ถ้าดิฉันสะกดไม่ผิดนะคะ)ค่ะ
สวัสดีค่ะ ขอตัวไปจิบน้ำชาก่อนนะคะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้