ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 กรกฎาคม 2014, 10:47
popreaw popreaw ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

popreaw is on a distinguished road
Icon15 สงสัยจะได้กินแกลบละ หม่อมแม่ให้ตังค์มาเรียนพิเศษแค่วันละ 200 กำแท้!!แถวสยามด้วย

เนื่องจากผมได้เงินไปเรียนพิเศษวันละ 200 บาท และผมต้องการเก็บเงินส่วนหนึ่งเป็นเงินออม แต่ว่าเวลาพักกลางวันผมก็จะไปกินข้าวกับเพื่อนๆ ครับแล้วเพื่อนก็ชอบไปกินพวก เชสเตอร์กริล เจฟเฟอร์แล้วมันราคาก็ปริ่มมมากเลยครับ แค่ค่ากินข้าวก็ไม่เหลือเงินซื้อขนมกับน้ำแล้ว เลยอยากรู้ว่านอกจากร้านพวกนี้ในสยามมันมีร้านอาหารถูกๆอร่อยๆที่ผมลากเพื่อนไปกินแล้วมันจะโอเคบ้างไหมครับ? แหะๆ เรียนอยู่ตรงโอพลัส ขอบริเวณใกล้เคียงกับตึกศูนย์หนังสือจุฬา นะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้