ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กรกฎาคม 2014, 18:49
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ pont494 View Post
การเรียน 10
ความรัก 20
โชคชะตา 5
แปลกใจแฮะ หนุ่มๆใน mathcenter ชอบถามเรื่องความรักกันจัง

การเรียน ได้ magician ครับ ลอง search รูป the magician ใน google ดูครับ จะเห็นว่าที่ ศีรษะมีสัญลักษณ์ infinity อยู่ แสดงถึงความรู้ที่มีไม่จำกัด หยิบได้ใบนี้แปลว่า คุณเป็นคนหัวดีอยู่แล้วครับ ตั้งใจเรียน และทำอะไรอย่าประมาท อะไรก็เอาคุณไม่อยู่แน่นอนครับ

ความรัก ได้ the hierophant ครับ เป็นไพ่สังฆราช ได้ไพ่พระเรื่องความรัก คงไม่มีอะไรให้หวือหวา จะแนะนำให้ไปจีบแม่ชีเดี๋ยวนรกจะกินหัวเอา เอาเป็นว่าถ้าโสดอยู่ คงโสดต่ออีกสักพักหนึ่ง ถ้ามีแฟนคงไม่มีอะไรให้เร้าใจ แต่ไหนๆเรื่องเรียนอุตสาห์ได้ the magician แล้ว ตั้งใจเรียนดีกว่าเนอะ เรื่องรักเอาไว้ก่อน

โชคชะตา ได้ the devil ครับ ระวังการหลวมใจตัวเอง เข้าไปยุ่งกับการทุจริต การทำอะไรตามอำเภอใจมากเกินไป หรือทำอะไรไม่ดีนะครับ รวมไปถึงระวังอารมณ์ประเภท ดื้นรั้น โมโหร้าย ใจร้อนพวกนี้ครับ อีกอย่างคนที่ได้ใบนี้ในตำแหน่งดวงชะตา อาจเสียเงินง่ายๆด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง ประเภทเก็บเงินไม่ค่อยอยู่นั่นแหละครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้