ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กรกฎาคม 2014, 23:04
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ballza View Post
การเรียน : 100
โชคชะตา 23
ความรัก 55
ได้คล้ายคุณ sawada ครับ

การเรียนได้ The High Priestress อย่าเครียดเกิน หรือวิตกกังวลเกินครับ

โชคชะตา ได้ The Hermit ลอง search รูปใน google ดูนะครับ รูป the hermit ดูเหงาๆ ถือตะเกียงอยู่คนเดียว ถ้าคุณเองรู้สึกเหงาๆ เพื่อนน้อยลองเปลี่ยนกิจกรรมดูครับ ลองหาอะไรใหม่ทำดู แต่ถ้าให้แปลอีกมุมหนึ่ง ก็ถือว่าเหมาะกับพวกคงแก่เรียน หรือ มีทักษะเฉพาะทางบางอย่าง(เป็นโอตาคุไปเลย) ถ้าจะเอาดีทางวิชาการ หรือจะประกอบอาชีพด้าน วิชาการ ครู อาจารย์ ก็ดีไม่น้อย

ความรัก the chariot ครับ ออกแนวรักต้องสู้ ลองอ่านของคุณ sawada ดูครับ แต่ของคุณ ballza เองตัวโชคชะตาได้ the hermit ดูๆแล้วถ้าโสดคงโสดอีกพักใหญ่ครับ เอาดีเรื่องเรียนหรือทักษะด้านที่ชอบจริงๆจังดีกว่า ถ้ามีแฟนแล้วก็ระวังการทะเลาะไว้บ้างครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้