ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กรกฎาคม 2014, 23:14
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~!!Arale!!~ View Post
การเรียน: 18
โชคชะตา: 99
ความรัก: 13 ค่ะ><
การเรียนได้ the sun ครับ ถ้าตามตำราไพ่ใบนี้แทบจะเรียกว่าเป็นใบที่ดีที่สุดในสำรับเลยก็ว่าได้ อย่าประมาท อย่าพลาดง่ายๆเองก็พอครับ โอกาสสมหวังสมความตั้งใจมีสูงครับ
โชคชะตา temperance ครับ ดูๆแล้วเป็นคนไม่ค่อยพอใจอะไรง่ายๆ มักเปลี่ยนนู่นเปลี่ยนนี่ตลอดเวลา หาทางขยับขยาย พัฒนาตนเองตลอด ซึ่งเป็นสิ่งที่ดีครับ แต่ก็อย่าหยิบหย่งเกินไปประเภททำได้นิดๆหน่อยๆก็เบื่อแล้ว พยายามทำอะไรให้ต่อเนื่องนิดนึงครับ หรือแปลอีกอย่าว่า ชีวิตมักมีจุดให้พลิกผันเสมอๆ ได้ย้ายที่อยู่ได้ย้ายที่เรียนเรื่อยๆ
ความรัก ได้ justice ครับ ไม่แน่ใจว่ามีเข้ามาพร้อมกันหลายคนหรือเปล่า หรือ แปลอีกอย่างได้ว่ากำลังอยู่ในสถานการณ์ที่ต้องใช้ความระมัดระวัง ละเอียดอ่อนในการตัดสินใจอะไรบางอย่างอยู่ แถมตัวโชคชะตาได้ temperance อีก ดูๆแล้ว คงเป็นจังหวะให้ต้องเลือกบางอย่างแล้วละครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้