ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2014, 19:34
~!!Arale!!~'s Avatar
~!!Arale!!~ ~!!Arale!!~ ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

~!!Arale!!~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ iddqd View Post
การเรียนได้ the sun ครับ ถ้าตามตำราไพ่ใบนี้แทบจะเรียกว่าเป็นใบที่ดีที่สุดในสำรับเลยก็ว่าได้ อย่าประมาท อย่าพลาดง่ายๆเองก็พอครับ โอกาสสมหวังสมความตั้งใจมีสูงครับ
โชคชะตา temperance ครับ ดูๆแล้วเป็นคนไม่ค่อยพอใจอะไรง่ายๆ มักเปลี่ยนนู่นเปลี่ยนนี่ตลอดเวลา หาทางขยับขยาย พัฒนาตนเองตลอด ซึ่งเป็นสิ่งที่ดีครับ แต่ก็อย่าหยิบหย่งเกินไปประเภททำได้นิดๆหน่อยๆก็เบื่อแล้ว พยายามทำอะไรให้ต่อเนื่องนิดนึงครับ หรือแปลอีกอย่าว่า ชีวิตมักมีจุดให้พลิกผันเสมอๆ ได้ย้ายที่อยู่ได้ย้ายที่เรียนเรื่อยๆ
ความรัก ได้ justice ครับ ไม่แน่ใจว่ามีเข้ามาพร้อมกันหลายคนหรือเปล่า หรือ แปลอีกอย่างได้ว่ากำลังอยู่ในสถานการณ์ที่ต้องใช้ความระมัดระวัง ละเอียดอ่อนในการตัดสินใจอะไรบางอย่างอยู่ แถมตัวโชคชะตาได้ temperance อีก ดูๆแล้ว คงเป็นจังหวะให้ต้องเลือกบางอย่างแล้วละครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ

ช่วงนี้การเรียนเลขคือรุ่งเลยค่ะ55555555 แต่จะคิดเลขสะเพร่าง่ายมาก และชอบเหม่อตอนทำข้อสอบ
ตอนนี้หัวเลี้ยวหัวต่อพอดีค่ะ จะต้องสอบเข้า ม.4 ยังลังเลอยู่เลยว่าจะเข้าที่ไหนดี และก็มีแพลนจะติวหนังสือเข้ามหิกับเพื่อน
ช่วงนี้รู้จักรุ่นพี่เยอะมากๆ เลยไม่รู้จะตัดสินใจไปที่ไหนดี มีแต่รุ่นพี่น่ารักๆ

แม่นมากเลยค่ะ

Only you can make your dreams come true.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้