ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 กรกฎาคม 2014, 21:27
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
ขอลองร่วมเล่นทายตัวเลขด้วยครับ
การเรียน(การทำงาน): 88
โชคชะตา: 8
ความรัก: 1
การเรียน (การทำงาน) ได้ The Chariot ถ้าตามหน้าไพ่คือเทพแอเรสครับ หรือเราจะคุณกันในชื่อ Mars เป็นเทพเจ้าแห่งสงคราม เพราะฉะนั้น คงมีอุปสรรคเข้ามาให้ต้องต่อสู้บ้าง ต้องเหนื่อยหน่อยถึงจะสำเร็วครับ หรือแปลอีกความหมายคืองานที่ต้องเดินทาง หรืองานที่เกี่ยวกับยานพาหนะ ส่วนคำแนะนำพิเศษคือต้อง balance สิ่งต่างๆหรือปัญหาต่างๆให้ได้ครับ ไม่มากไปน้อยไปในแค่ละเรื่อง (จริงใบนี้ความหมายโอเคนะครับ แต่ต้องสู้หน่อย ระเภทหวังฟลุ๊คๆ คงไม่ใช่)

โชคชะตา ได้ The High Empress ในช่วงนี้อาจมีเรื่องให้เครียดหรือสับสนอยู่บ้างครับ (ส่วนใหญ่เป็นเรื่องกลุ้มใจ มากกว่าลำบากกาย) ค่อยๆคิด อย่าผลีผลาม

ความรัก ได้ the sun ครับ Happy ดี๊ด๊า ไม่มีอะไรให้ห่วงครับ

ถ้าช่วงนี้มีอะไรหนักๆ เดี๋ยวแป๊บเดียวก็ผ่านไปครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ

ปล. ชอบก้าวแรกสู่สังเวียนเหมือนกันครับ แต่ผมชอบ ทากามูระมากกว่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้