ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 สิงหาคม 2014, 11:55
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tharuththayum View Post
ขอ การเรียน 1
โชคชะตา 12
ความรัก 34 ครับ
การเรียน High priestress ดูๆแล้วคงมีเรื่องให้กังวลอยู่บ้างในช่วงนี้ แต่ถ้าลองมองดูดีๆจะเห็นว่ามันก็ไม่มีอะไรหรอก เดี๋ยวก็ผ่านไป มีสติทำใจร่มๆก็พอครับ ไม่มีใครจะโชคร้ายหรือผิดหวังไปตลอด อย่าจมอยู่กับความทุกข์ครับ

โชคชะตา tower ระวังจะมีการเปลี่ยนแปลงกะทันหัน อะไรที่หวังไว้จะไม่ได้ดังใจ ระวังการทะเลาะด้วยอารมณ์ด้วยครับ

ความรัก wheel of fortune สิ่งที่แย่กำลังจะกลับมาดีครับ ไพ่ใบนี้ถือว่าดีครับ ถ้าโสดอยู่คงมีเรื่องพวกนี้มาให้ชุ่มชื่นใจบ้างครับ ถ้ามีคนรักแล้วอะไรที่เคยขัดใจกัน ไม่ลงรอยกัน เรื่องพวกนี้จะหมดไปครับ

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้