ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 กันยายน 2014, 20:33
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Phudis View Post
ขอ การเรียน เลข97ครับ><

โชคชะตา 7ครับ

ส่วนค.รัก ไม่อยากยุ่ง ปล่อยมันไปดีก่า
การเรียนได้ The Star ครับ ดู ค.ห. ก่อนหน้านี้ประกอบดูครับ ความหมายรวมๆคือ อะไรที่แย่กำลังจะผ่านไป เป็นช่วงเวลาที่ความหวังกำลังจะเป็นจริง (ยิ่งถ้าช่วงที่ผ่านมามีอะไรเป็นทุกข์ อันนี้จะชัดมากเพราะทุกข์กำลังจะหายไป)

โชคได้ The Sun ใบนี้ดีที่สุดในสำหรับ ถ้ามีโอกาสอะไรเข้ามมาขอให้ทำให้เต็มที่ อย่าประมาท อย่าพลาดเองก็พอครับ โชคกำลังเข้าข้างครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้