ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 ตุลาคม 2014, 18:27
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ shiro40 View Post
ของเพื่อนค่าาา
เรียน 71 รัก 49 โชค 80
เรียน wheel of fortune ใบนี้ไปในทางที่ดีมากกว่าแย่ ถ้าทุกวันนี้มีอะไรที่แย่ๆสิ่งเหล่านี้กำลังจะเปลี่ยนไปในทางที่ดีครับ ขอแค่อดทน กับพยายามอีกนิดนึงครับ

รัก the chariot หลักๆแล้วใบนี้มี 2 ความหมาย ความหมายแรกคือการเดินทางครับ ถ้ายังไม่มีอาจจะต้องมองไกลตัวนิดนึงครับ หรืออาจจะเจอจากการเดินทาง แต่อีกความหมายคือ ต้องต่อสู้ โดยเฉพาะกับจิตใจตัวเอง (ลองหาดูรูป the chariot นะครับ จะเห็นว่ารถคันนี้ขับเคลื่อนด้วย สฟิงค์ขาวและดำ โดยไม่มีสายบังคับ เพราะคนบังคับใช้จิตใจควบคุม) ดังนั้งคำแนะนำคือต้องพยายามรักษาสมดุลในเรื่องนี้กับเรื่องอื่นๆให้ได้ (เช่น หาทางพบกันครึ่งทางให้ได้) จึงจะสำเร็จครับ

โชค the empress ผู้หญิงได้ใบนี้ Happy ดีครับ ไม่มีอะไรให้ห่วง ระวังเรื่องอ้วนท้วนสมบูรณ์เกินก็พอครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้