ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 ตุลาคม 2014, 23:27
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ kean View Post
:การเรียน 44
โชคชะตา 36
ความรัก 18
ครับบบบ
รวมๆแล้วดูโอเคนะครับ ได้ใบดีๆ 2 ใบ ไม่ดี 1 ใบ

การเรียนได้ the star อะไรที่แย่ๆกำลังจะผ่านไปครับ แต่ต้องอดทนและพยายามครับ ลองอ่านนิทานของไพ่ใบนี้ที่ผมทายสมาชิกท่านอื่นๆดูครับ จะเห็นได้ว่าก่อนที่จะได้อะไรมาต้องพยายามนิดนึงครับ แต่สุดท้ายจะสำเร็จ

โชค ได้ the tower ความหมายหลักใบนี้คือการเปลี่ยนแปลงครับ ช่วงนี้ทุกอย่างเปลี่ยนได้หมดทั้งดีทั้งแย่ (แต่ผมว่าน่าจะทางที่ดีมากกว่านะครับ ดูอีก 2 ใบประกอบกัน) แต่ยังไงก็มีสติให้มากเข้าไว้

ความรัก the empress Happy ภาพรวมดีครับ สุขสมหวังไม่มีอะไรให้ห่วง ถ้าจะมีเช่วงซ็งๆ ก็ต้องบอกว่ามีบ้างตามธรรมชาติครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้