ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 เมษายน 2007, 00:12
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon16

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ jabza View Post
ขอขอบคุณพี่gonมากขอรับ ตอนแรกก็มะค่อยเชื่อเพราะลอกคำตอบมาจากในหนังสือ แต่ตอนนี้เชื่อแล้วขอรับ ขอบคุณครับที่ช่วยหาจุดผิดของหนังสือครับ ข้าน้อยขอคารวะ!!

ปล.พี่gonไม่มีจุดผิดให้ผมท้วงเลยน้า อุส่าห์จะท้วงMaster webซักคน
อ่านที่พี่เขียนบ่อย ๆ เดี๋ยวก็เจอครับ พี่ชอบมั่วและเบลออยู่บ่อยครั้ง จังหวะตอนเบลอนึกทีไรขายหน้าทุกที โดยเฉพาะช่วงที่ง่วงสุด ๆ แต่ต้องแข็งใจทำเรื่องที่ปวดหัว

Note. Web Master ครับ ไม่ใช่ Master Web
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้