ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 กุมภาพันธ์ 2016, 21:30
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ otakung View Post
สอวน ศูนย์โคราชเคยถามแบบนี้เมื่อปีที่แล้วครับ อยากรู้เหมือนกันว่าทำยังไงที่ไม่ใช่คูณตรง ๆ
สวัสดีค่ะ

อันนี้คือหลักแรกที่ไม่ใช่ $0$ นะคะ (นับจากทางขวา)

ซึ่งไม่ใช่หลักแรกตามที่ จขกท เขียนค่ะ (อันนี้นับจากทางซ้าย)

สวัสดีค่ะ

ส่วนวิธีหาหลักแรกที่ จขกท ถามมานั้น ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้