ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มิถุนายน 2016, 21:04
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

ผมเอาบทพิสูจน์มาเขียนใหม่ให้เรียบร้อยกว่าเดิม ได้ประมาณ 2 หน้าครึ่ง เท่านั้นเองครับ ลดบางขั้นตอนลงไปอีก สั้นมากๆ

อันเก่าผมทดเลขเต็มไปหมด มันดูไม่เรียบร้อย

ต่อไปจะตีพิมพ์ในเว็ปให้ดูกันครับ อยากแชร์เหมือนกัน

ผมไม่หายไปไหนแน่นอน จะรีบเอามาให้ดูครับ ถือโอกาสให้คนในนี้ตรวจสอบความถูกต้องไปด้วย

12 มิถุนายน 2016 21:14 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้