ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มิถุนายน 2016, 14:12
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

ขอเวลาผมศึกษาเกี่ยวกับเว็ป arxiv ก่อนนะครับ ไม่นานๆ ก่อนที่ผมจะฝากผลงานไว้ ขอดูให้แน่ใจว่าเว็ปนี้ปลอดภัยจากการคัดลอกจริงๆ

คิดว่าภายในอาทิตย์นี้คงได้เห็นกันแน่นอน ตอนนี้ผมกำลังพิสูจน์ สมมุติฐานของรีมันน์ควบคู่กันไปด้วย เร็วๆนี้อาจจะคิดออก เริ่มเห็นแนวทางแล้ว

แต่ที่รู้ๆตอนนี้ FLT ผมพิชิตได้แล้วแน่นอนครับ ทะลุปรุโปร่ง

และผมอาจเอาวิธีพิสูจน์นี้ต่อยอดสร้างทฤษฏีของตัวเองได้อีกด้วย สนุกจริงๆ

14 มิถุนายน 2016 14:14 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้