ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มิถุนายน 2016, 21:35
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

ถามท่าน nooonuii อีกครั้งครับ อย่าว่าผมเรื่องมากเลยนะ

ผมดูผลงานของคนอื่นๆใน arvix ตอนจบเค้าจะมีอ้างอิง Reference ด้วยทุกครั้ง

แต่ผลงานของผมไม่ได้อ้างอิงหลักการของใครเลย คิดเองล้วนๆ ถ้าไม่มี Reference จะเป็นไรมั๊ยครับ?

จะเสียมารยาทอะไรรึป่าว ? พอดีไม่เคยเขียนอะไรเป็นทางการแบบนี้เลย

แล้วถามอีกนิด ผลพิสูจน์ทางคณิตศาสตร์สามารถจดลิขสิทธิ์ได้หรือไม่ ? ผลกลัวการโดนคัดลอกจริงๆ

อย่างที่แฟมาร์ว่าไว้จริงๆครับ บทพิสูจน์นี้น่าอัศจรรย์ สวยมากๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

14 มิถุนายน 2016 21:36 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้