ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มิถุนายน 2016, 10:18
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ สๅEaมllx'JควๅมxวัJ View Post
ถ้าทำลง youtube แล้ว อย่าลืมเอามาแปะไว้ในนี้ด้วยนะครับ
หรือถ้าตีพิมพ์ผลงานแล้วก็นำมาลงที่นี่ด้วยนะครับ

จะติดตามชมผลงานครับ ขอบคุณล่วงหน้า ^^

ปล.ไม่ทราบว่าอีกกี่เดือนจะได้เห็นเหรอครับ อยากเห็นเร็วๆจัง
ไม่ถึงเดือนหรอกครับ เด่วรอเสาร์- อาทิตย์ จะเริ่มดำเนินการ

บทพิสูจน์ผมสั้นที่สุดในโลกครับ ความยาวแค่กระดาษ A4 หน้าเดียว

แต่ของ แอนดรู ไวล์ 200 กว่าหน้า ต่างกันมาก

ใช้ความรู้แค่การเขียนกราฟเบสิกๆ กับเรื่อง log เท่านั้นเอง

เข้าใจได้ง่ายมาก ใครอ่านก็เข้าใจครับ

บางทีปัญหาบางอย่างอย่ามองว่ามันยากเกินไป ลองใช้วิธีบ้านๆดูอาจจะแก้ออกก็ได้ คณิตศาสตร์มันมีการพิสูจน์ได้หลายวิธี แล้วแต่จะตีโจทย์ยังไง

17 มิถุนายน 2016 10:22 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้