ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 มิถุนายน 2016, 13:41
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
ถามท่าน nooonuii อีกครั้งครับ ผมพิมพ์สัญลักษณ์คณิตศาสตร์ไม่คล่องน่ะครับ

และต้องวาดกราฟลงด้วย มันช้าน่ะครับ

ถ้าผมเขียนด้วยลายมือมันจะเร็วกว่านะครับ ผมเขียนแล้วสแกนส่งมันจะดีมั้ยครับ? น่าเกลียดรึป่าว? ถามดูครับ
เวบเขาให้ใช้ไฟล์ประเภท pdf, ps แต่ติ่งคำว่า others ไว้ด้วย ก็น่าจะได้แหละ