ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 สิงหาคม 2016, 19:16
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

ผมจะพยายามทำให้เร็วที่สุดครับ

ที่ผ่านมาผมติดงานด้วย เวลาว่างไม่ค่อยมี ตอนนี้เริ่มพอมีเวลาบ้างแล้วครับ

ใจจริงผมไม่ได้ต้องการอะไรมาก แค่อยากบอกให้รู้ว่า ทั้ง FLT และ Goldbach มันมีวิธีพิสูจน์ที่ง่ายมากๆ

เอาไปตีพิมพ์ลงหนังสือเรียนคณิตศาสตร์ ม.ปลายยังได้เลย ผมใช้ความรู้เบสิกๆเท่านั้นเอง

ผมไม่หวงความรู้ครับ แต่ทุกครั้งที่เผยแพร่และทำซ้ำ ให้เครดิตชื่อผมด้วย ก็พอใจแล้ว

06 สิงหาคม 2016 19:16 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้