ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 สิงหาคม 2016, 04:12
suan123 suan123 ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

suan123 is on a distinguished road
Send a message via MSN to suan123

คือผมก็อยู่ใน board นี้มาจะเกือบสิบปีแล้วอะนะครับ ได้ความรู้จากพี่ๆน้องๆในนี้มากมาย จากที่ไม่ได้จบ math สายตรงแต่ก็อาศัยพี่ๆหลายๆคนในนี้ช่วยตอบคำถามผมมาเรื่อยๆจนได้ปริญญาโท Applied Math มาใบ ปริญญาโท Financial Math มาอีกใบ นี้ก็จนจะได้ปริญญาเอก Math มาอีกใบแล้ว ผมเข้าใจว่าพี่ๆน้องๆหลายคนพยายามจะสุภาพแต่นี้มันไร้สาระเกินไปแล้วนะครับ กระทู้แบบนี้ไม่มีประโยชน์ต่อสังคมสักนิด admin ควรจะลบกระทู้ไร้สาระแบบนี้ออกไปซะทีนะครับ พี่ๆน้องๆหลายคนจะได้ไม่เสียเวลากะอะไรบ้าๆบอๆแบบนี้ คือบัวบางเหล่ามันก็สุดจะเกินเยียวยานะครับ ปล่อยเป็นอาหารเต่าไปก็ดีครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้