ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 กันยายน 2016, 04:05
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
อันนี้ไม่ใช่ของผมหรอกครับ แต่เท่าที่ดูผมว่ามันผิดนะ อ่านแล้วแปลกๆ

ของผมความยาวก็ประมาณนี้
อาวเหรอครับ ผมดูเอาจากประโยคนี้น่ะครับ

"...Each proof version is very simple, and even high school students can learn it."

คล้ายๆกับที่คุณชอบพูดบ่อยๆเลยนะครับ ว่าม.ปลายก็อ่านเข้าใจ

จากที่คุณตอบคุณ Dab ไปคือคุณบอกว่าตีพิมพ์ไปแล้ว ผม search ไม่เจอนอกจากอันนี้

บอก key ให้หน่อยได้มั้ย จะเอาไป google อีกรอบครับ

เว็บไหน ? ชื่อบทความอะไร ? ชื่อ Author ของคุณ ? key ที่ใช้ search ?

หรือเอา link มาแปะๆไว้เลยก็ได้ เพราะผม search คร่าวๆแล้วไม่เจอครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้