ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กันยายน 2016, 13:29
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

บทพิสูจน์นี้ใช้เวลาคิดประมาณ 1 เดือนครับ เหนื่อยมากๆ

อยากให้ท่านศาสตราจารย์ แอนดรู ไวล์ มาตรวจให้จังครับ และผมอยากจะบอกท่านว่า ผมเจอแล้ว บทพิสูจน์ที่น่าอัศจรรย์ที่ว่านั่น

ที่แฟมาร์บอกว่าพื้นที่ริมกระดาษไม่พอเขียน ก็เพราะมันต้องวาดกราฟด้วยไงครับ มันเลยไม่พอ

ใครไม่เข้าใจถามได้นะครับ อ่านอย่างเดียวอาจไม่เห็นภาพ

ปล. อันที่แล้ว ผมหลอกเล่นเฉยๆ แต่อันนี้ของจริงครับ

27 กันยายน 2016 13:56 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 4 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้