ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กันยายน 2016, 23:18
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กขฃคฅฆง View Post
ผมงงหมดเลยครับ ตั้งแต่หน้า3 5555
นึกแล้วว่าต้องงง ขนาดผมคนทำเองกับมือยังงงกับมันเลยครับ ไม่แปลกที่งง

หัวใจสำคัญของบทพิสูจน์นี้ก็ยังคงเป็นเรื่องอตรรกยะอยู่ดีครับ แต่ผมยกเอากราฟมาเป็นตัวช่วย

เดี๋ยวว่างๆผมจะทำคลิปประกอบการพิสูจน์ด้วย เผื่อจะเข้าใจกันมากขึ้น

ขอบอกว่า Goldbach นี่งงกว่านี้อีกนะครับ ผมทำไปก็งงไป สมองทำงานหนักมาก

27 กันยายน 2016 23:20 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้