ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 ตุลาคม 2016, 21:08
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

กำลังตรวจ Goldbach's Conjecture ครับ ใกล้เสร็จสมบูรณ์แล้ว ติดตอนสรุปสุดท้ายมันยากมากเลย พื้นฐานเรื่องจำนวนเฉพาะผมก็ไม่แน่น เพราะไม่ได้เรียนมาโดยตรง นับว่าเป็นสิ่งท้าทายสำหรับผมมากเลย

แต่ใกล้แล้วล่ะครับ ใกล้เคียงความจริงแล้ว

คราวนี้ใกล้เคียงกว่า FLT แน่ครับ

04 ตุลาคม 2016 21:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้