ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 ตุลาคม 2016, 17:07
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
Goldbach น่าท้าทายพอๆกับ FLT ครับ อายุประมาณ 200 กว่าปี

และเท่าที่ผมรู้ยังไม่มีใครพิสูจน์ได้มาก่อนนะ แม้แต่ TerryTao ก็ยังพยายามทำอยู่ ยังทำไม่ได้เหมือนกัน

คราวนี้มั่นใจ 98% ว่าน่าจะถูกครับ แต่พอแค่นี้ดีกว่า รอดูผลงานเลยละกัน เด่วจะหาว่าโม้อีก
ปล่อยออกมาเลย จะรอดูเหมือนกันครับ

เดี๋ยวครั้งนี้ผมจะลองแชร์ความรู้คณิตผมออกมาบ้าง

คุณจะได้รู้สึกตัวซะทีว่ากำลังทำอะไรอยู่ และทักษะของคุณมันมีปัญหาตรงไหน

ปล.ถ้าผมอ่านรู้เรื่องนะ ขอเป็นไม่เกินมะรืนได้มั้ย ผมว่างแค่อาทิตย์นี้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้