ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 ตุลาคม 2016, 11:50
kongp kongp ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

kongp is on a distinguished road

บทความแปลกๆ ไม่ค่อยเป็นประโยชน์ น้ำท่วมทุ่ง อาจารย์ผมเคยว่าให้ฟังแบบนั้น
ตัวผมเองก็เคยเจอกับตนเอง เจอเวปที่มีเปเปอร์ ที่วิเคราะห์ไปต่างๆ นานๆ เรื่องทฤษฏีเกมส์เนี่ยนะ

เริ่มจากเกมส์เล็กๆ สร้างเงื่อนไข(Template) ทำปฏิบัติตามนั้น(Process) นอกจากนี้เป็นเรื่องของวิชากราฟฟิค คอมพิวเตอร์ ต่างๆ

งงอยู่ ในเมืองไทย กราฟฟิค 2D เป็นงาน ปวช. ภาคคอมพิวเตอร์ทำ คนที่เรียนมหาลัย บางท่านไม่มี Texture บางท่านมี Texture สีสัน

พบว่านะครับ มีสีสัน คนทั่วไปนิยมมากๆ กว่า ที่ไม่สวยงาม

27 ธันวาคม 2016 12:41 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ kongp
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้