ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 ตุลาคม 2016, 16:43
กขฃคฅฆง's Avatar
กขฃคฅฆง กขฃคฅฆง ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

กขฃคฅฆง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
เอาเป็นว่าหยุดภายใน 3 วันนี้เด่วได้เห็นครับ

ตอนนี้ผมพยายามหาวิธืใหม่แล้ว แต่อิงหลักการเดิม ส่วน conjecture ของผมอันนี้ไม่จำเป็นแล้วครับ ผมมีวิธีที่ง่ายกว่านั้น

และแก้บทพิสูจน์ใหม่ ไม่จำเป็นต้องอ้าง บทพิสูจน์ของ Terrence Tao อีกแล้วด้วยครับ ดีแล้วผลงานชิ้นนี้จะได้เป็นของผมแบบ 100% ไม่มีใครช่วย ไม่จำเป็นต้องให้เครดิตใครอีกต่อไป

ความยาวประมาณ 2 หน้ากระดาษครับ ง่ายๆเลย
ขอให้จริงนะครับ