ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 ตุลาคม 2016, 23:44
CoNanKung's Avatar
CoNanKung CoNanKung ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

CoNanKung is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Pitchayut View Post
ลองเริ่มอ่านจากหนังสือ สอวน. + อ.ดำรงค์ ก่อนตามเนื้อหาที่เรียนในค่าย จากนั้นลองเอาข้อสอบเก่ามาทำดู

ถ้าทำหมดแล้ว ให้ลองหาโจทย์เพิ่มเติมจาก google ดู (ภาษาอังกฤษนะครับ)

บางข้อเราอาจยังทำไม่ได้ ก็เก็บไว้ก่อน บางข้ออาจต้องใช้เนื้อหาสูงกว่าที่เราเรียนอยู่ก็เป็นไปได้

ถ้าไม่แน่ใจว่าควรทำข้อไหนอะไรยังไง ถามในเว็บนี้ได้เลยครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เอ่อแล้วพอมีเว็บที่รวมโจทย์ระดับชาติของหลายๆประเทศมั้ยครับจะลองฝึกๆดู
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้