ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2007, 03:36
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road

ขอบคุณคุณ ele ครับสำหรับข้อมูลใหม่ที่น่าสนใจมาก ไม่รู้มีขายรึยังเนี่ย ท่าทางหมุนได้ลื่นสุดๆเลย

ครับ... จะเห็นว่ามันจำเป็นต้องสูญเสียความเป็นรูปลูกบาศก์ของ Rubik's cube ปกติไป เพื่อให้มันยังคงหมุนได้ แต่ละด้านที่ป่องออกมา ก็เพื่อรองรับตัวมุมไม่ให้หลุดเวลาที่หมุนครับ

เสียดายรูปที่คุณ R-Tummykung de Lamar อุตส่าห์ทำจัง มันหายไปแล้วน่ะครับ นี่แหละ... ปัญหาของการฝากรูปไว้ที่อื่น
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้