ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2007, 04:12
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Mathophile View Post
รู้สึกเอกลักษณ์นี้จะถูกใช้ใน TMO ครั้งที่ 1 ใช่หรือเปล่าครับ (เห็นคุณ Warut ใช้น่ะครับ)
โห...จำได้ด้วย ใช่แล้วครับ ผมรู้จักเอกลักษณ์นี้ก็เพราะข้อสอบอันนั้นนั่นแหละ

ผมคิดว่าคุณ Mathophile มีศักยภาพอยู่ในตัวไม่น้อยนะครับ ถ้ามีเวลาพอ (ไม่แน่ใจว่าอยู่ ม. ไหนแล้ว) เชื่อว่าน่าจะพัฒนาฝีมือ ในการทำข้อสอบโอลิมปิกไปได้อีกไกล...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้