ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 พฤษภาคม 2007, 22:58
MoDErN_SnC's Avatar
MoDErN_SnC MoDErN_SnC ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

MoDErN_SnC is on a distinguished road
Send a message via MSN to MoDErN_SnC

อ้างอิง:
แล้วพี่ MoDErN_SnC ได้ทุนอะไรเหรอครับ
ทุนของ มูลนิธิวิทยาศาสตร์คณิตศาสตร์เพื่อชุมชน ของ คณะวิทยาศาสตร์ ม.ช. ครับ
(ความจริงสอบพร้อมกับ พสวท. ครับ แต่สมองไปไม่ถึง พสวท.)

คือ บางที ผมเห็นโจทย์โอลิมปิก แล้วมันเกิดความอยากทำอะครับ
แต่ว่าพอลงมือทำจริงๆมันก็ติดนู่นติดนี่ไปหมดเลยครับ

ตัวผมนี่ ถ้าให้ทำโจทย์แบบโอลิมปิกคงไม่ไหว แต่ถ้าให้สอนนี่สู้ขาดใจ
แต่การที่ทำโจทย์ไม่เก่ง ทำให้ผมเคยถูก อ.ที่ รร พูดไว้ว่า ผมเนี่ยแก้ปัญหาไม่เก่ง
(มีคนมาเล่าให้ฟัง เป็นช่วงก่อนไปแข่งเพชรยอดมงกุฏปีที่แล้วอ่ะครับ...สนามแรกที่ได้ไป
แล้วมันก็จริงอย่างที่ อ.ว่า เพราะไม่ได้อะไรกลับมาเลย T_T)
ผมก็เลยรู้สึกว่า ผมมาผิดทางหรือเปล่า

06 พฤษภาคม 2007 23:01 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ MoDErN_SnC
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้