หัวข้อ: TMO 15 Discussion
ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤษภาคม 2018, 22:58
Sirius's Avatar
Sirius Sirius ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Sirius is on a distinguished road

สวัสดีครับ ผมไม่ได้เล่น Mathcenter มานานเลย 555

วันนี้จะมาแนะนำ InfinityDots ให้ชาว Mathcenter รู้จักครับ กลุ่ม InfinityDots เป็นกลุ่มของนักเรียนผู้แทนประเทศไทย และค่ายฟอสซิล (สสวท. 2) ครับ ส่วนใหญ่เราจะ active บนเว็บ AoPS มากกว่า ใครที่เล่น AoPS ด้วยอาจจะรู้จักพวกเราจาก InfinityDots MO ทั้งสองครั้ง

ช่วงนี้กลุ่ม InfinityDots ที่ผมเป็นสมาชิก ได้ทำเว็บไซต์ของเราเพื่อลงโจทย์ข้อสอบเก่าในประเทศไทย ลงโจทย์ที่น่าสนใจที่เราเจอ และลงบทความต่างๆ จากพวกเราเอง โดยล่าสุดเราได้เขียนข้อคิดเห็นและวิธีทำของพวกเราสำหรับโจทย์ TMO 15 ครับ
ภาษาไทย English

ตัวเว็บไซต์ของ InfinityDots ดูได้ที่นี่ครับ
ภาษาไทย English

ฝากติดตามเว็บไซต์ของพวกเราด้วยนะครับ
16.7356 S 0 E 18:17:48 14/07/15
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้